Kaabo si ile itaja ori ayelujara wa!

Oluyipada-0120488291

Apejuwe Kukuru:

120469001, 120469019, 120469039, 120469101, 120469103, 120469509, 120469686, 120469982, 120488256, 120488277, 120488278, 120488282, 120488291, 120489231, 120489282, 120489316, 986033510, 986034270, 986034400, 986037410, 986037440, 986041030, 986043890, 3351,3427, 3440, 3741, 3744, 4103, 4389, 6033GB3010, 6033GB3023, 6033GB3047, 6033GB3055, 6033GB3083, 3255439, 3283780, 894300, 986041090, 986047870, 1244492, 1267235, 127, 304 V836659786, 943357261, F063075, 1177464, 11209422, AAN3112, AELD077, 10018258, LRA00973, LRA02504, LRA2504, LRA973, LRB00138, LRB138, 72735586, MG587, 51261017214, 51261017215, 51542402, 715424002, 71542402, 71548102, 81543102, 91540602, 91540620, 91540702, 91541502, 91549902, 9154990280, 95407002, 101542002, 101548202, 101548902, 10154890280, 101549202, 10154920280, 10548902, 3661502350, A0091549902, A009154990280, A0101548902, A010154890280, A0101549202, A010154920280, A010548902, 2871C201, 2940780, 43 6589, 510372, 9AR3927G, 20402404


Ọja Apejuwe

OEM koodu

Awọn ọkọ ti o wulo

iṣẹ

Ọja Tags

0120488291 Amperage (A) 100
Iyipo CW
Iru Pulley Ko ni ibamu
Iru Pulley Ti o wa titi
Pulley Grooves 2
Pulọọgi koodu 243

  • Ti tẹlẹ:
  • Itele:

  • BOSCH 120469001
    BOSCH 120469019
    BOSCH 120469039
    BOSCH 120469101
    BOSCH 120469103
    BOSCH 120469509
    BOSCH 120469686
    BOSCH 120469982
    BOSCH 120488256
    BOSCH 120488277
    BOSCH 120488278
    BOSCH 120488282
    BOSCH 120488291
    BOSCH 120489231
    BOSCH 120489282
    BOSCH 120489316
    BOSCH 986033510
    BOSCH 986034270
    BOSCH 986034400
    BOSCH 986037410
    BOSCH 986037440
    BOSCH 986041030
    BOSCH 986043890
    BOSCH 3351
    BOSCH 3427
    BOSCH 3440
    BOSCH 3741
    BOSCH 3744
    BOSCH 4103
    BOSCH 4389
    BOSCH 6033GB3010
    BOSCH 6033GB3023
    BOSCH 6033GB3047
    BOSCH 6033GB3055
    BOSCH 6033GB3083
    CUMMINS 3255439
    CUMMINS 3283780
    DAF 894300
    DAF 986041090
    DAF 986047870
    DAF 1244492
    DAF 1267235
    DAF 1274480
    DAF 1350515
    DAF 1357591
    DAF 297297
    DAF 393746
    DAF 613097
    DAF 894300
    FENDT 1800111482
    FENDT V836659786
    FIAT / MARELLI 943357261
    JOHANNU DEERE F063075
    KHD 1177464
    LETRIKA (ISKRA) 11209422
    LETRIKA (ISKRA) AAN3112
    LEYLAND AELD077
    LIEBHERR 10018258
    LUCAS LRA00973
    LUCAS LRA02504
    LUCAS LRA 25050
    LUCAS LRA973
    LUCAS LRB00138
    LUCAS LRB138
    MAHLE 72735586
    MAHLE MG587
    OKUNRIN 51261017214
    OKUNRIN 51261017215
    MERCEDES-BENZ 51542402
    MERCEDES-BENZ 715424002
    MERCEDES-BENZ 71542402
    MERCEDES-BENZ 71548102
    MERCEDES-BENZ 81543102
    MERCEDES-BENZ 91540602
    MERCEDES-BENZ 91540620
    MERCEDES-BENZ 91540702
    MERCEDES-BENZ 91541502
    MERCEDES-BENZ 91549902
    MERCEDES-BENZ 9154990280
    MERCEDES-BENZ 95407002
    MERCEDES-BENZ 101542002
    MERCEDES-BENZ 101548202
    MERCEDES-BENZ 101548902
    MERCEDES-BENZ 10154890280
    MERCEDES-BENZ 101549202
    MERCEDES-BENZ 10154920280
    MERCEDES-BENZ 10548902
    MERCEDES-BENZ 3661502350
    MERCEDES-BENZ A0091549902
    MERCEDES-BENZ A009154990280
    MERCEDES-BENZ A0101548902
    MERCEDES-BENZ A010154890280
    MERCEDES-BENZ A0101549202
    MERCEDES-BENZ A010154920280
    MERCEDES-BENZ A010548902
    PERKINS 2871C201
    VALEO 2940780
    VALEO 436589
    VALEO 510372
    VALEO 9AR3927G
    VOLVO 20402404
    Ṣe Awoṣe Iru Odun Alaye
    MERCEDES-BENZ AKỌRỌ 1831 -  
    MERCEDES-BENZ AKỌRỌ 1831 AK 1997 - 2002 11946cc, 313HP
    MERCEDES-BENZ AKỌRỌ 1831 K 1997 - 2002 11946cc, 313HP
    MERCEDES-BENZ AKỌRỌ Ọdun 1831 S -  
    MERCEDES-BENZ AKỌRỌ 1832 -  
    MERCEDES-BENZ AKỌRỌ 1832 AK 2003 - 11946cc, 320HP
    MERCEDES-BENZ AKỌRỌ 1832 K 2003 - 11946cc, 320HP
    MERCEDES-BENZ AKỌRỌ 1835 -  
    MERCEDES-BENZ AKỌRỌ 1835 AK 1997 - 2002 11946cc, 354HP
    MERCEDES-BENZ AKỌRỌ 1835 K 1997 - 2002 11946cc, 354HP
    MERCEDES-BENZ AKỌRỌ Ọdun 1835 S -  
    MERCEDES-BENZ AKỌRỌ 1836 -  
    MERCEDES-BENZ AKỌRỌ 1836 A 2002 - 11946cc, 360HP
    MERCEDES-BENZ AKỌRỌ 1836 AK 2003 - 11946cc, 360HP
    MERCEDES-BENZ AKỌRỌ 1836 K 2003 - 11946cc, 360HP
    MERCEDES-BENZ AKỌRỌ 1836 LS -  
    MERCEDES-BENZ AKỌRỌ 1840 -  
    MERCEDES-BENZ AKỌRỌ 1840 AK 1997 - 2002 11946cc, 394HP
    MERCEDES-BENZ AKỌRỌ 1840 K 1997 - 2002 11946cc, 394HP
    MERCEDES-BENZ AKỌRỌ Ọdun 1840 S -  
    MERCEDES-BENZ AKỌRỌ 1841 -  
    MERCEDES-BENZ AKỌRỌ Ọdun 1841 K 2003 - 11946cc, 408HP
    MERCEDES-BENZ AKỌRỌ Ọdun 1841 LS -  
    MERCEDES-BENZ AKỌRỌ 1843 -  
    MERCEDES-BENZ AKỌRỌ 1843 AK 1997 - 2002 11946cc, 428HP
    MERCEDES-BENZ AKỌRỌ Ọdun 1843 K 1997 - 2002 11946cc, 428HP
    MERCEDES-BENZ AXOR 2635 B 2005 - 11967cc, 354HP
    MERCEDES-BENZ AXOR 3028 B 2011 - 6374cc, 279HP
    MERCEDES-BENZ AXOR 3028 K 2011 - 6374cc, 279HP
    MERCEDES-BENZ AXOR 3228 C 2002 - 2004 6374cc, 279HP
    MERCEDES-BENZ AXOR 3335 2004 - 11967cc, 354HP
    MERCEDES-BENZ AXOR 3335 B 2004 - 2005 11967cc, 354HP
    MERCEDES-BENZ AXOR 3340 -  
    MERCEDES-BENZ AXOR 3340 B 2004 - 2005 11967cc, 401HP
    MERCEDES-BENZ AXOR 3340 K -  
    MERCEDES-BENZ AXOR 3343 2004 - 11967cc, 428HP
    MERCEDES-BENZ AXOR 3343 B 2004 - 11967cc, 428HP
    MERCEDES-BENZ AXOR 4135 B 2005 - 11967cc, 354HP
    MERCEDES-BENZ AXOR 4135 K 2009 - 11967cc, 354HP
    MERCEDES-BENZ AXOR 4140 K 2009 - 11967cc, 401HP
    MERCEDES-BENZ AXOR 4143 K 2009 - 11967cc, 428HP
    MERCEDES-BENZ CITARO Citaro -  
    MERCEDES-BENZ CITARO Citaro G -  
    MERCEDES-BENZ CITARO Citaro G 1998 - 6374cc, 252HP
    MERCEDES-BENZ CITARO Citaro G 1999 - 6374cc, 279HP
    MERCEDES-BENZ CITARO Citaro N -  
    MERCEDES-BENZ CITARO Citaro N 1998 - 6374cc, 231HP
    MERCEDES-BENZ CITARO Citaro N 1998 - 11967cc, 252HP
    MERCEDES-BENZ CITARO Citaro N 1998 - 6374cc, 279HP
    MERCEDES-BENZ CITARO Citaro N 1999 - 6374cc, 245HP
    MERCEDES-BENZ CITARO Citaro N 1999 - 6374cc, 279HP
    MERCEDES-BENZ CITO 130 kW 1999 - 4249cc, 177HP
    ERCEDES-BENZ UNIMOG U 5000 2002 - 4801cc, 218HP
    MERCEDES-BENZ UNIMOG U 5000 2002 - 6374cc, 231HP
    MERCEDES-BENZ UNIMOG U 5000 2012 - 4801cc, 218HP
    MERCEDES-BENZ VARIO 613 D -  
    MERCEDES-BENZ VARIO 615 D -  
    MERCEDES-BENZ VARIO 810 DT (670.398) 1996 - 4250cc, 4cyl, 102HP
    MERCEDES-BENZ VARIO 813 D -  
    MERCEDES-BENZ VARIO 813 DA -  
    MERCEDES-BENZ VARIO 814 DT (670.398) 1996 - 4250cc, 4cyl, 136HP
    MERCEDES-BENZ VARIO 815 D -  
    MERCEDES-BENZ VARIO 815 DA -  
    MERCEDES-BENZ VARIO 816 DT (670.398) 1996 - 4250cc, 4cyl, 152HP
    MERCEDES-BENZ UNIMOG U 1150L 1988 - 5675cc, 125HP
    MERCEDES-BENZ UNIMOG U 300 2000 - 4249cc, 150HP
    MERCEDES-BENZ UNIMOG U 300 2000 - 4249cc, 177HP
    MERCEDES-BENZ UNIMOG U 3000 2002 - 4249cc, 150HP
    MERCEDES-BENZ UNIMOG U 3000 2002 - 4249cc, 177HP
    MERCEDES-BENZ UNIMOG U 400 2000 - 4249cc, 177HP
    MERCEDES-BENZ UNIMOG U 400 2000 - 6374cc, 231HP
    MERCEDES-BENZ UNIMOG U 4000 2002 - 4249cc, 150HP
    MERCEDES-BENZ UNIMOG U 4000 2002 - 4249cc, 177HP
    MERCEDES-BENZ UNIMOG U 4000 2002 - 4801cc, 218HP
    MERCEDES-BENZ UNIMOG U 500 -  
    MERCEDES-BENZ UNIMOG U 5000 2002 - 4801cc, 218HP
    MERCEDES-BENZ UNIMOG U 5000 2002 - 6374cc, 231HP
    MERCEDES-BENZ UNIMOG U 5000 2012 - 4801cc, 218HP
    MERCEDES-BENZ TRAVEGO Eyin 580-16 RHD 1999 - 15928cc, 435HP
    MERCEDES-BENZ TRAVEGO Eyin 580-16 RHD 1999 - 15928cc, 476HP
    MERCEDES-BENZ TRAVEGO Eyin 580-17 RHD 1999 - 11967cc, 354HP
    MERCEDES-BENZ TRAVEGO Eyin 580-17 RHD 1999 - 15928cc, 435HP
    MERCEDES-BENZ TRAVEGO Eyin 580-17 RHD 1999 - 15928cc, 476HP
    MERCEDES-BENZ TRAVEGO O 580-17 SHD 1999 - 15928cc, 435HP
    MERCEDES-BENZ TRAVEGO O 580-17 SHD 1999 - 15928cc, 476HP
    MERCEDES-BENZ UNIMOG U 1150L 1988 - 5675cc, 125HP
    MERCEDES-BENZ UNIMOG U 300 2000 - 4249cc, 150HP
    MERCEDES-BENZ UNIMOG U 300 2000 - 4249cc, 177HP
    MERCEDES-BENZ UNIMOG U 3000 2002 - 4249cc, 150HP
    MERCEDES-BENZ UNIMOG U 3000 2002 - 4249cc, 177HP
    MERCEDES-BENZ UNIMOG U 400 2000 - 4249cc, 177HP
    MERCEDES-BENZ UNIMOG U 400 2000 - 6374cc, 231HP
    MERCEDES-BENZ UNIMOG U 4000 2002 - 4249cc, 150HP
    MERCEDES-BENZ UNIMOG U 4000 2002 - 4249cc, 177HP
    MERCEDES-BENZ UNIMOG U 4000 2002 - 4801cc, 218HP
    MERCEDES-BENZ ZETROS 1833 A 2008 - 7201cc, 326HP
    MERCEDES-BENZ ZETROS 2733 A 2008 - 7201cc, 326HP

    Nitel qulaity warrty:

    Gbogbo awọn ọja wa pese iṣẹ atilẹyin ọja ọdun kan. Ti iṣoro didara eyikeyi wa ti ọja funrararẹ lati ọjọ ti o ra, lẹhin idaniloju nipasẹ ẹka iṣayẹwo didara wa, a yoo pese awọn ọja tuntun tuntun fun ọfẹ.

     Nitel ile-iṣẹ ajọṣepọ:

    Itelorun ti awọn alabara ni ipinnu wa, ati ni tọkàntọkàn ni ireti lati fi idi awọn ibatan pẹpẹ iduroṣinṣin mulẹ pẹlu awọn alabara lati dagbasoke ni ọja. Ile ti o wu ni ọla ni apapọ! Ile-iṣẹ wa n ṣakiyesi “awọn idiyele ti o bojumu, akoko iṣelọpọ daradara ati iṣẹ lẹhin-tita ti o dara” gẹgẹbi ilana-ọrọ wa. A nireti lati ni ifọwọsowọpọ pẹlu awọn alabara diẹ sii fun idagbasoke apapọ ati awọn anfani. A gba awọn olura ti o ni agbara lati kan si wa.
    Ọpọlọpọ awọn iṣoro laarin awọn olupese ati awọn alabara jẹ nitori ibaraẹnisọrọ to dara. Ni aṣa, awọn olupese le lọra lati beere awọn nkan ti wọn ko loye. A fọ awọn idena wọnyẹn lati rii daju pe o gba ohun ti o fẹ si ipele ti o nireti, nigbati o fẹ rẹ. Akoko ifijiṣẹ yiyara ati ọja ti o fẹ ni Criterion wa. 

     

    Kọ ifiranṣẹ rẹ nibi ki o firanṣẹ si wa