Kaabo si ile itaja ori ayelujara wa!

Oluyipada-0124655012

Apejuwe Kukuru:

124555036, 124655012, 124655019, 124655500, 986049350, 4935, LRA03285, LRA03413, LRA3285, LRA3413, 5010589551, 7420466317, 5010589551, 7420466317, 7420862899, 204


Ọja Apejuwe

OEM koodu

Awọn ọkọ ti o wulo

Ọja Tags

0124655012 Folti (V) 24
Amperage (A) 110
Iyipo CW
Iru Pulley Ti o wa titi
Pulley Grooves 8
Iwọn Pulley (mm) 73
B + ebute (30) M8
Pulọọgi koodu 167

  • Ti tẹlẹ:
  • Itele:

  • BOSCH 124555036
    BOSCH 124655012
    BOSCH 124655019
    BOSCH 124655500
    BOSCH 986049350
    BOSCH 4935
    LUCAS LRA03285
    LUCAS LRA03413
    LUCAS LRA3285
    LUCAS LRA3413
    RENAULT 5010589551
    RENAULT 7420466317
    RVI (Awọn ọkọ ayọkẹlẹ RENAULT IND.) 5010589551
    RVI (Awọn ọkọ ayọkẹlẹ RENAULT IND.) 7420466317
    RVI (Awọn ọkọ ayọkẹlẹ RENAULT IND.) 7420862899
    VOLVO 20466317
    VOLVO 20849352
    VOLVO 20850236
    VOLVO 21429782
    Ṣe Awoṣe Iru Odun Alaye
    RENAULT oko nla KERAX 460.32 Ọdun 2006 - 12800cc, 461HP
    RENAULT oko nla KERAX 500.32 Ọdun 2006 - 12800cc, 500HP
    RENAULT oko nla MAGNUM DXi 13 440.19 2009 - 12800cc, 440HP
    RENAULT oko nla MAGNUM DXi 13 460.18 T Ọdun 2006 - 12800cc, 461HP
    VOLVO 8700 8700 1999 - 12100cc, 340HP
    VOLVO 8700 8700 1999 - 12100cc, 380HP
    VOLVO 9700 9700 Ọdun 2001 - 12100cc, 340HP
    VOLVO 9700 9700 Ọdun 2001 - 12100cc, 380HP
    VOLVO 9700 9700 Ọdun 2001 - 12100cc, 420HP
    VOLVO 9700 9700 Ọdun 2007 - 12100cc, 460HP
    VOLVO 9700 9700 2009 - 12800cc, 420HP
    VOLVO 9700 9700 2009 - 12800cc, 460HP
    VOLVO FM FM 500 2005 - 12800cc, 500HP
    VOLVO FM FM 500 2012 - 12800cc, 500HP
    VOLVO FMX 380 Ọdun 2010 - 12800cc, 380HP
    VOLVO FMX 420 Ọdun 2010 - 12800cc, 420HP
    VOLVO FMX 460 Ọdun 2010 - 12800cc, 460HP
    VOLVO FMX 500 Ọdun 2010 - 12800cc, 500HP
    Kọ ifiranṣẹ rẹ nibi ki o firanṣẹ si wa