Kaabo si ile itaja ori ayelujara wa!

Mitsubishi-M009T80472 Awọn ọkọ ayọkẹlẹ Ibẹrẹ

Apejuwe Kukuru:

 0051516401 0061511501 0061516901 0986022980 101463 19011501 20437436BN 20437436OE 28.1463M 30111N 30111N-DR 45-4088 551.523.123 6035634,0 88212783 8822980 A0051516401 A0061511501 A0061516901 CST35634AS CST35634GS IS9144 LRS02416 M009T80472 M009T80473 M009T83671 M009T84771 M9T80472 M9T80473 M9T83671 M9T84771 RNLM9T80472 S5049 STR71172 UD14936S UD15042S MS 558 101463B 101463P 11022980 6035634,1 STRL784 MAV126760 CGB-1708-24 113851 CS1463 LRS2416 A0071514601 0071514601


Ọja Apejuwe

OEM CODE

Awọn ọkọ ti o wulo

Iṣẹ

Iṣakojọpọ

Ọja Tags

M009T80472 Foliteji [V] 24
Agbara [kW] 7
Iyipo CW
Iwọn A [mm] 92
Iwọn B [mm] 47
Bẹẹkọ / ehin [qty. ] 12
Bẹẹkọ / ehin (baamu sinu) [qty. ] 12
Rara / kaakiri. awọn iho [qty. ] 3
Rara / kaakiri. awọn iho pẹlu okun [qty. ] 0
L.1 [mm] 348
O.1 [mm] 126.5
O.2 [mm] 126.5
O.3 [mm] 126.5
C.1 [mm] 14
C.2 [mm] 14
C.3 [mm] 14

  • Ti tẹlẹ:
  • Itele:

  • MERCEDES 0051516401
    MERCEDES 0061511501
    MERCEDES 0061516901
    BOSCH 0986022980
    KUHNER 101463
    DELCO 19011501
    GIDI 20437436BN
    GIDI 20437436OE
    LAUBER 28.1463M
    WAI / TRANSPO 30111N
    WAI / TRANSPO 30111N-DR
    AKUKO 45-4088
    PSH 551.523.123
    SANDO 6035634.0
    POWERMAX 88212783
    FRIESEN 8822980
    MERCEDES A0051516401
    MERCEDES A0061511501
    MERCEDES A0061516901
    CASCO CST35634AS
    CASCO CST35634GS
    ISKRA / LETRIKA IS9144
    LUCAS LRS02416
    PRESTOLITE M009T80472
    PRESTOLITE M009T80473
    PRESTOLITE M009T83671
    MITSUBISHI M009T84771
    MITSUBISHI M9T80472
    MITSUBISHI M9T80473
    MITSUBISHI M9T83671
    MITSUBISHI M9T84771
    RNL RNLM9T80472
    AS-PL S5049
    WOODAUTO STR71172
    AS-PL UD14936S
    AS-PL UD15042S
    MAHLE MS 558
    KUHNER 101463B
    KUHNER 101463P
    EUROTEC 11022980
    SANDO 6035634.1
    3FFE STRL784
    SIOM MAV126760
    AINDE CGB-1708-24
    CGO 113851
    Awọn ẹya HC CS1463
    LUCAS LRS2416
    MERCEDES A0071514601
    MERCEDES 0071514601
    Ṣe Awoṣe Iru Odun Alaye
    MERCEDES-BENZ AKỌRỌ 1831 -  
    MERCEDES-BENZ AKỌRỌ 1831 AK 1997 - 2002 11946cc, 313HP
    MERCEDES-BENZ AKỌRỌ 1831 K 1997 - 2002 11946cc, 313HP
    MERCEDES-BENZ AKỌRỌ Ọdun 1831 S -  
    MERCEDES-BENZ AKỌRỌ 1832 -  
    MERCEDES-BENZ AXOR 2636 K 2004 - 11967cc, 360HP
    MERCEDES-BENZ AXOR 2640 B 2004 - 11967cc, 401HP
    MERCEDES-BENZ AXOR 2640 K 2004 - 11967cc, 401HP
    MERCEDES-BENZ AXOR 2643 B 2004 - 11967cc, 428HP
    MERCEDES-BENZ AXOR 2643 K 2004 - 11967cc, 428HP
    MERCEDES-BENZ AXOR 3028 K 2011 - 6374cc, 279HP
    MERCEDES-BENZ AXOR 3236 B 2004 - 11967cc, 360HP
    MERCEDES-BENZ AXOR 3236 K 2004 - 11967cc, 360HP
    MERCEDES-BENZ CITARO Citaro G -  
    MERCEDES-BENZ CITARO Citaro G 1998 - 6374cc, 252HP
    MERCEDES-BENZ CITARO Citaro G 1999 - 6374cc, 279HP
    MERCEDES-BENZ CITARO Citaro N -  
    MERCEDES-BENZ CITARO Citaro N 1998 - 6374cc, 231HP
    MERCEDES-BENZ TRAVEGO Eyin 580-17 RHD 1999 - 15928cc, 435HP
    MERCEDES-BENZ TRAVEGO Eyin 580-17 RHD 1999 - 15928cc, 476HP
    MERCEDES-BENZ TRAVEGO O 580-17 SHD 1999 - 15928cc, 435HP
    MERCEDES-BENZ TRAVEGO O 580-17 SHD 1999 - 15928cc, 476HP

    Gbogbo awọn ọja wa pese iṣẹ atilẹyin ọja ọdun kan. Ti iṣoro didara eyikeyi wa ti ọja funrararẹ lati ọjọ ti o ra, lẹhin idaniloju nipasẹ ẹka iṣayẹwo didara wa, a yoo pese awọn ọja tuntun tuntun fun ọfẹ.

    Ajọṣepọ ile-iṣẹ: Itẹlọrun awọn alabara ni ipinnu wa, ati ni tọkàntọkàn ni ireti lati fi idi awọn ibatan pẹpẹ iduroṣinṣin mulẹ pẹlu awọn alabara lati dagbasoke ni ọja ni apapọ. Ile ti o wu ni ọla ni apapọ! Ile-iṣẹ wa n ṣakiyesi “awọn idiyele ti o bojumu, akoko iṣelọpọ daradara ati iṣẹ lẹhin-tita ti o dara” gẹgẹbi ilana-ọrọ wa. A nireti lati ni ifọwọsowọpọ pẹlu awọn alabara diẹ sii fun idagbasoke apapọ ati awọn anfani. A gba awọn olura ti o ni agbara lati kan si wa. Ọpọlọpọ awọn iṣoro laarin awọn olupese ati awọn alabara jẹ nitori ibaraẹnisọrọ to dara. Ni aṣa, awọn olupese le lọra lati beere awọn nkan ti wọn ko loye. A fọ awọn idena wọnyẹn lati rii daju pe o gba ohun ti o fẹ si ipele ti o nireti, nigbati o fẹ rẹ. Akoko ifijiṣẹ yiyara ati ọja ti o fẹ ni Criterion wa.

    A ni apoti iṣakojọpọ awọ & apoti iṣakojọpọ didoju, ati apoti iṣakojọpọ ti adani Ọja kọọkan yoo ṣe iṣakojọpọ ninu apoti kan pẹlu aami ti gbogbo alaye lori rẹ, ati awọn apoti yoo di ni paali, awọn paali yoo di ni pallet.

    Kọ ifiranṣẹ rẹ nibi ki o firanṣẹ si wa